പ്രബോധനം പുതിയ ലക്കം വായിക്കുവാൻ ക്ളോക്കിനു താഴെയുള്ള കറൻറ് ഇഷ്യൂ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക

പാഞ്ചാലിയുടെ ചരിത്രം അറിയാൻ കൂടുതൽ പേർക്ക് ആകാംഷ

പാഞ്ചാലിയുടെ ചരിത്രം അറിയാൻ കൂടുതൽ പേർക്ക് ആകാംഷ . പാഞ്ചാലി ആര് ? മുപ്പത്തിയൊൻപത് വയസിനിടെ അഞ്ചുപേരെ വിവാഹം കഴിച്ചുവെന്നും രഹസ്യഭാർത്താക്കന്മാരായി ആരൊക്കെ ആയിരുന്നുവെന്നും അറിയാൻ അനേകം പേർ വിളിക്കുന്നു. എല്ലാവർക്കും മറുപടി കൊടുത്ത് മടുത്തു . അതുകൊണ്ടു വിശദമായി മറ്റുള്ളവർക്ക്‌ അറിവിന്നായി പൂർണ്ണ ചരിത്രം സത്യസന്ധമായി ഇവിടെ ഉടൻ തന്നെ കുറിയ്ക്കുന്നതാണ് . പാഞ്ചാലി ആര്? ശരിയായ പേരും വിലാസവും , ബന്ധുക്കൾ ആരെല്ലാം ? സ്വന്തസ്ഥലം എവിടെ ? , ഇവരിലൂടെ ആരെല്ലാം ചതിക്കപ്പെട്ടു ? ഇവരുടെ സ്വഭാവഗുണം തുടങ്ങി ഞെട്ടിപ്പിക്കുന്ന സംഭവങ്ങൾ സാക്ഷികൾ ഉൾപ്പടെ അറിയിക്കുന്നതാണ് . സെമിനാരി അധ്യാപകർ .കൺവൻഷൻ പ്രഭാഷകർ എഴുത്തുകാർ തുടങ്ങിയവരിൽ നിന്നും ബ്ളാക്ക് മെയിലിംഗിലൂടെ തട്ടിയെടുത്ത പണം മുതലായവയുടെ രഹസ്യം പൊതുജനത്തിന് മുന്നിൽ ഉടൻ കൊംണ്ടുവരുന്നു . പത്താം ക്ലാസിൽ പഠിക്കുന്ന മകൾ എവിടെ? ആരോടൊപ്പം ? ഈ കുട്ടി ആരുടെ മകൾ തുടങ്ങി പലതും ജനം അറിയാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നു .മാത്രമല്ല ഇപ്പോൾ ഐപിസിയുടെ ഭരണത്തിലുള്ള ഒരു നേതാവിനെ എറണാകുളത്തുള്ള ഹോട്ടലിൽ വിളിച്ചുവരുത്തി ഒന്നിച്ചു ഭക്ഷണം കഴിക്കുകയും അദ്ദേഹത്തിൻറെ പേരിലുള്ള ആരോപണം ഇല്ലാതാക്കാൻ അന്ന് മുപ്പതിനായിരം രൂപ കൈപ്പറ്റിയതിൻറെയും അതിനുശേഷം വാങ്ങിയ രണ്ടുലക്ഷം രൂപയുടെയും രഹസ്യങ്ങൾ തുറന്നു കാട്ടുന്നതാണ് . ദൈവദാസന്മാരെയും അറിയപ്പെടുന്നവരെയും ഇവൾ ബ്ളാക്ക് മെയിൽ ചെയ്‌തതിൻറെ ശരിരൂപം വെളിയിൽ വരുത്തുന്നതാണ് . ഇപ്പോൾ വിവാഹം കഴിച്ചിരിക്കുന്നതാര്? ഇയാളുടെ ചരിത്രം എന്ത്?ഫരീദാബാദിൽ സെക്ടർ 29 ൽ എന്ത്സ ചെയ്യുന്നു തുടങ്ങി മ്പൂർണ്ണ ചരിത്രം വായനക്കാർക്കു തെളിവുസഹിതം വെളിപ്പെടുത്തുന്നതാണ് ! കാത്തരിക്കൂ ! ധൃതികൂട്ടരുത്

Comments are closed.