പ്രബോധനം പുതിയ ലക്കം വായിക്കുവാൻ ക്ളോക്കിനു താഴെയുള്ള കറൻറ് ഇഷ്യൂ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക

അരിയും തിന്നു ആശാരിയെയും കടിച്ചു പിന്നെയും നായ്ക്ക് മുറുമുറുപ്പ്

പാഞ്ചാലി എന്ന ജൂലി ദൈവദാസന്മാരെ കബളിപ്പിച്ചും ബ്ളാക്ക്മെയിൽ ചെയ്തും പണം തട്ടിയെടുക്കുകയും മാത്രമല്ല അവരിൽ ചിലരെക്കുറിച്ചു അപകീർത്തിപരമായ പ്രസ്താവനകൾ ഫോണിൽ കൂടി അറിയിക്കുകയും ചെയ്തുകൊണ്ടിരിക്കുന്നു. പാസ്റ്റർ പിള്ളയെ ടാർഗറ്റ് ചെയ്യുകയാണ് പദ്ധതി . കരച്ചിലും കണ്ണുനീരും ആരും സഹായത്തിനില്ലെന്ന് പറഞ്ഞു സിമ്പതി പിടിച്ചുപറ്റി താമസിക്കാൻ വീടില്ല വാടകക്ക് വീട് കിട്ടണമെങ്കിൽ പുരുഷന്മാർ ഉണ്ടെങ്കിലേ ലഭിക്കയുള്ളുവെന്നും ഒമ്പതുവയസ്സുള്ള മകളെ പീഡിപ്പിച്ചതും പ്രശാന്ത് എന്ന് പറഞ്ഞ കള്ളപ്രവാചകൻറെ ശല്യം സഹിക്കാൻ വയ്യാത്തതുകൊണ്ടും അയാൾ ഭർത്താവാണെന്നു പറഞ്ഞു എടുത്തുകൊടുത്ത വീട്ടിൽ അയാൾ വന്നാൽ തടയാനാകില്ലെന്നും അതുകൊണ്ടു എന്നെയും മകളെയും രക്ഷിക്കണമെന്നും അയാളുടെ കയ്യിൽ അകപ്പെടാതെ ഞങ്ങൾക്ക് സുരക്ഷിതത്വം ലഭിച്ചില്ലെങ്കിൽ ആത്മഹത്യചെയ്യേണ്ടി വരുമെന്നും ഞങ്ങളെ സഹായിക്കാൻ ആരുമില്ലെന്നും സ്വന്തത്തിലോ ബന്ധുതയിലോ ആരുമില്ലെന്നും പറഞ്ഞു കരഞ്ഞതനുസരിച്ചും ഒരു സഹോദരൻ എന്ന നിലയിൽ സഹായിക്കണമെന്നും കാലുപിടിച്ചു കരഞ്ഞപ്പോൾ മനസലിഞ്ഞുപോയി . പിന്നെ മറ്റൊന്നും ചിന്തിക്കാതെ അവരുടെ സഹായത്തിനായി നിന്ന് കാര്യങ്ങൾ ചെയ്തുകൊടുത്തു . വാടക വീട് തരപ്പെടുത്തി അതിൽ രേഖ രജിസ്റ്റർ ചെയ്തപ്പോൾ സജി എന്ന് സ്വന്തം ഭര്ത്താവിൻറെ പേര് വയ്ക്കുകയും ആളിനെ കാണിക്കാൻ പറഞ്ഞപ്പോൾ അപരനെ ചൂണ്ടിക്കാണിക്കുകയും ഹിന്ദിയിൽ എഴുതിയ വാടക കരാറിൽ സജി പാപ്പച്ചൻ എന്ന് പേരെഴുതിയ ഇടത്തു ഒപ്പും ഇടാൻ പറഞ്ഞു . സബ് രജിസ്ട്രാർ ഓഫീസിലും പോലീസിലും ഈ രേഖകൾ കൊടുക്കണം എങ്കിൽ മാത്രമേ വീട് വാടകക്ക് ലഭിക്കുകയുള്ളൂ . പാസ്റ്റർ പിള്ളയോട് പറഞ്ഞത് സാക്ഷി എന്ന നിലയിൽ ആയിരുന്നു. എന്നാൽ പിന്നീടാണ് സാക്ഷിയായിരുന്നില്ല എന്ന് മനസിലാക്കിയത് . അതറിയാൻ വൈകിപ്പോയി . അപ്പോഴേക്കും രജിസ്റ്റർ ചെയ്തു വാടകക്കരാർ വാങ്ങിയിരുന്നു . അവിടെ ഒപ്പിടാൻ പറഞ്ഞപ്പോൾ സജിപാപ്പച്ചൻ എന്ന പേര് വെട്ടി മാറ്റി സ്വന്തം പേരെഴുതിയാണ് ഒപ്പിട്ടത് . വലിയ ചതിവിലൂടെ കാര്യം സാധിച്ചെടുക്കുകയായിരുന്നു . ഇവർ ചെയ്തത് . അതിനുശേഷം ഈ രേഖ കാണിച്ചു അനുബന്ധ ഫോട്ടോയും കാണിച്ചു ബ്ളാക്ക് മെയിൽ ചെയ്യുകയായിരുന്നു പതിവ് . അഭിമാനം ഭയന്നും നാണക്കേട് ഭയന്നും ഇവർ പറയുന്നത് ചിലതൊക്കെ ചെയ്യേണ്ടതായി വന്നു . ബ്ളാക്ക് മെയിൽ ചെയ്യുക മാത്രമല്ല മറ്റുള്ളവർക്ക് ഒറ്റുകൊടുക്കുന്ന വിലകുറഞ്ഞ തന്ത്രങ്ങൾ പയറ്റുകയും സമൂഹമധ്യേ ആക്ഷേപിക്കാൻ ഇവർ തുനിയുകയും ചെയ്തു . പാസ്റ്റർ പിള്ള ഇവരുടെ ഭർത്താവാണെന്നാണ് വാദം . അത് പ്രചരിപ്പിച്ചു വശത്താക്കുകയായിരുന്നു ലക്‌ഷ്യം . പലരുമായി അവിദിതബന്ധം പുലർത്തുകയും സാക്ഷ്യം നഷ്ടപ്പെടുത്തുകയും ചെയ്തു ആർക്കും അംഗീകരിക്കാൻ കഴിയാത്ത സ്വഭാവത്തിനുടമയാണന്നു വളരെ വൈകിയാണറിഞ്ഞത് . മാത്രമല്ല ശാരീരിക ബലഹീനതയുള്ള ആളാണെന്നും പലവിധ ശാരീരിക രോഗങ്ങൾ ഉള്ള ആളാണെന്നും മനസിലായപ്പോൾ ഇനി മുന്നോട്ടുപോകുന്നതിൽ അർത്ഥമില്ലെന്ന് പറഞ്ഞു അപകീർത്തിപ്പെടുത്തുവാൻ ശ്രമം തുടങ്ങി. അതിനിടയിലാണ് സമാനസ്വഭാവമുള്ള ഒരാളെ ഇന്റർ നെറ്റ് ചാറ്റിങ്ങിലൂടെ കണ്ടെത്തുകയും അയാളെ വീട്ടിൽ വരുത്തി കൂടെ താമസിപ്പിച്ചു വേണ്ടതെല്ലാം കൊടുത്തു സ്വന്തമാക്കി . ജൂലൈ പതിനൊന്നിന് അഞ്ചാം വിവാഹവും മുപ്പത്തിയൊൻപത് വയസിനിടെ നടത്തി. ലോകറിക്കാര്ഡു സ്വന്തമാക്കി . പത്താം ക്ലാസിൽ പഠിക്കുന്ന മകളെ കളഞ്ഞിട്ടാണ് ഫരീദാബാദിൽ താമസിക്കുന്നത് . ഭർത്താവ് മറ്റൊരാളിൽ നിന്നും തട്ടിയെടുത്ത സ്‌കൂളിൽ വിവിധ വിഷയങ്ങൾ പഠിപ്പിക്കുന്ന വ്യാജ അധ്യാപികയായി ഇപ്പോൾ കുട്ടികളുടെ ഭാവി തകർക്കുന്നു . സാമാന്യ വിദ്യാഭ്യാസം ഇല്ലാത്ത ഇവൾ കുട്ടികളുടെ ഭാവി നശിപ്പിക്കുമെന്ന് ഈ പാവം കുട്ടികളുടെ മാതാപിതാക്കൾ അറിയുന്നില്ല. ഏതു വേശ്യയെ കിട്ടിയാലും ഭാര്യയാകാൻ നടക്കുന്നവരുടെ ഗതികേട് ഒന്ന് ചിന്തിക്കണം . ഇവൾ നശിപ്പിച്ചത് വലിയ വലിയ ആളുകളെയാണ് . സമൂഹത്തിൽ അറിയപ്പെടുന്നവരെ ബ്ളാക്ക് മെയിൽ ചെയ്തു പണം തട്ടുകയും കൊടുക്കാതെ വന്നാൽ അപകീർത്തിപ്പെടുത്തുകയുമാണ് ലക്‌ഷ്യം . മകളെ പീഡിപ്പിച്ച പ്രശാന്തുമൊത്തു അഞ്ചുകൊല്ലത്തോളം എറണാകുളത്തും അതിനുശേഷം മുംബൈയിലും ഭാര്യാഭർത്താക്കന്മാരായി ജീവിക്കുമ്പോഴാണ് ഒമ്പതുവയസ്സുള്ള മകളെ ഇയാൾ പീഡിപ്പിച്ചത് . പാസ്റ്റർ ഫിലിപ് പി തോമസ് ഐപിസി സ്റ്റേറ്റ് സെക്രട്ടറി ആയിരുന്നപ്പോൾ കൗൺസിലിന് കൊടുത്ത പരാതി ഇന്നും തീർപ്പാകാതെ കിടപ്പുണ്ട്. ഇത്രമാത്രം കള്ളത്തരം കാണിച്ചു പണം തട്ടാൻ ബ്ളാക്ക് മെയിൽ ചെയ്യുന്ന ഇവളെ സർവ്വശക്തനായ ദൈവം ശിക്ഷിക്കാതെ വിടുമോ ? വിവാഹശേഷം ഇവൾ ആരായിരുന്നുവെന്നും ഇവളുടെ സ്വഭാവം എന്തായിരുന്നുവെന്നും ലോകത്തോട് പാസ്റ്റർ പിള്ള വിളിച്ചുപറഞ്ഞുകൊണ്ടിരിക്കുന്നതിനാലാണ് ഇപ്പോൾ പാസ്റ്റർ പിള്ളയ്‌ക്കെതിരെ തിരിഞ്ഞത് . ഒരു മാധ്യമപ്രവർത്തകൻ എന്ന നിലയിൽ പല സംഭാഷണങ്ങൾ പ്രകോപനപരമായി ചെയ്തു ഉള്ളിലുള്ളത് വെളിയിൽ കൊണ്ടുവരാൻ ശ്രമിച്ച ക്ലിപ്പുകൾ മറ്റുള്ളവരിൽ എത്തിച്ചു സഹതപിച്ചു ആളുകളെ കയ്യിലെടുത്തു പണം തട്ടലാണ് മുഖ്യ ഹോബി. ഐപിസിയിലെ മുതിർന്ന നേതാവിൻറെ മദ്യപാനം നേരിട്ട് കണ്ടു എന്ന് പറഞ്ഞു വളരെയധികം പണം തട്ടിയ കക്ഷിയാണിത് . പിന്നെ പറയേണ്ടതില്ലല്ലോ . മാധ്യമങ്ങൾ ഇല്ലാത്തവരെയും പ്രതികരിക്കാത്തവരെയും ശരിക്കും മുതലെടുക്കുകയും ആ നിലയിൽ അടിച്ചുപൊളിച്ചു ജീവിക്കയുമാണ് ചെയ്തത് . പക്ഷെ പാസ്റ്റർ പിള്ള പ്രതികരിക്കും . ഏതുവിധത്തിലുള്ള നിയമസഹായവും ലഭിക്കത്തക്കനിലയിലുള്ള തെളിവുകളാണ് പാസ്റ്റർ പിള്ളയുടെ കൈവശം ഉള്ളത് . അതറിയാവുന്ന ഇവൾ പിന്നീട് ചെയ്യുന്നത് പാസ്റ്റർ പിള്ളയെ അപകീർത്തിപ്പെടുത്താൻ എന്നതാണ് . പക്ഷെ കളിക്കുന്നത് ആരോടാണെന്നു കാശിക്കു മനസിലായിട്ടില്ല . വഴിയേ മനസിലാക്കും എന്നതിന്ന് സംശയമില്ല . ദൈവദാസന്മാരെ അപകീർത്തിപ്പെടുത്തുന്ന ഈ ഇസബേലിന് ദൈവത്തിൻറെ ശിക്ഷ വരാതിരിക്കുമോ ? ദൈവം മൗനം ആയിരുന്നതുകൊണ്ട് ദൈവം അനുകൂലമാണെന്നാണ് ധരിക്കുന്നതു. വിടുവിക്കാൻ ആരുമില്ലാത്ത നിലയിൽ കീറിക്കളയുന്നവനെ നാളിതുവരെ ഇവൾ കണ്ടിട്ടില്ല കണ്ടിട്ടില്ല . നാളിതുവരെ ദൈവത്തെ കബളിപ്പിക്കുകയും ദൈവമക്കളെയും ദൈവസഭയെയും കബളിപ്പിക്കുകയായിരുന്നു ചെയ്തിരുന്നത് . ദൈവമക്കൾ സൂക്ഷിക്കുക . നിങ്ങള്ക്ക് ഫോൺ വിളികൾ വന്നെന്നു വരും . നിങ്ങള്ക്ക് കേൾക്കാൻ താല്പര്യമുണ്ടെങ്കിൽ കേൾക്കുക . എന്നാൽ ഒരു കാര്യം നിങ്ങൾ തിരിച്ചു പറയരുത് . അത് റിക്കാർഡ് ചെയ്തു മറ്റുള്ളവരെ കേൾപ്പിക്കുകയും സോഷ്യൽ മീഡിയായിൽ കൊടുക്കുകയും ചെയ്യുന്ന സാത്താന്യ സ്വഭാവമാണ് ഇവൾക്കുള്ളത് . ആകയാൽ സൂക്ഷിക്കുക . അറിയും തിന്നു ആശാരിയെയും കടിച്ചു .പിന്നെയും നായ്ക്കാണ് മുറുമുറുപ്പ് എന്ന കഥപോലെയാണ് കാര്യങ്ങൾ

Comments are closed.