പ്രബോധനം പുതിയ ലക്കം വായിക്കുവാൻ ക്ളോക്കിനു താഴെയുള്ള കറൻറ് ഇഷ്യൂ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക

പ്രബോധനം പത്രാധിപർക്കെതിരെ അപകീർത്തിപരമായ ലക്ഷ്യവുമായി ദൈവദാസന്മാരെ ചതിക്കുന്ന ജൂലി എന്ന സ്ത്രീ രംഗത്ത്

2014 ൽ ഒമ്പതു വയസുള്ള സ്വന്തം മകളെ പ്രശാന്ത് എന്നപാസ്റ്റർ ലൈംഗീകമായി പീഡിപ്പിച്ചു എന്ന് കാണിച്ചു കുമ്പനാട് ഐപിസി ഭാരവാഹികൾക്ക് പരാതി നൽകുകയും മാത്രമല്ല സകല പാസ്റ്ററന്മാരെയും വിളിച്ചു ഈ കാര്യം പറയുകയും അവരിൽ നിന്നും പലരുടെയും സിമ്പതി പിടിച്ചുപറ്റി പണം തട്ടുകയും ചെയ്ത വിദഗ്ദയാണ് . ഈ ബ്ലെസി എന്ന് വിളിക്കുന്ന ജൂലി . അറിയപ്പെടുന്ന ദൈവദാസന്മാരെ കൈപ്പിടിയിലൊതുക്കി ബ്ളാക്ക് മെയിൽ ചെയ്യുന്ന പതിവാണ് മുംബയിൽ താമസിച്ചുകൊണ്ട് ഈ മേൽപ്പാടം കാറി ചെയ്തുവന്നിരുന്നത് . ഇവരുടെ ഇരയായി പല ദൈവദാസന്മാരും തീർന്നിട്ടുണ്ട്. അഭിമാനം ഭയന്ന് പലരും വെളിയിൽ പറയുന്നില്ലെന്ന് മാത്രമേ ഉള്ളൂ . ഇവരുടെ മകളെ പീഡിപ്പിച്ച കേസുമായി ബന്ധപ്പെട്ടു അന്വേഷണത്തിന് പോയ പാസ്റ്റർ പിള്ളയെയും ഈ അഭിസാരിക ബ്ളാക്ക് മെയിൽ ചെയ്തു . കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ പാസ്റ്റർ പിള്ള മനസുതുറക്കുന്നു എന്ന തലക്കെട്ടിൽ ഏതാനും ക്ലിപ്പുകൾ താഴെ പോസ്റ്റുചെയ്തിട്ടുണ്ട് . ഓരോരുത്തരെയും ഫോണിൽ വിളിച്ചു സംസാരിക്കുകയും ആ ക്ലിപ്പുകൾ റിക്കാർഡ് ചെയ്തു മറ്റുള്ളവരെ കേൾപ്പിച്ചു ബ്ളാക്ക് മെയിൽ ചെയ്യുന്നരീതിയാണ് ഇവര് അവലംബിക്കുന്നത് . ഇപ്പോൾ ഫരീദാബാദിൽ പുതിയ വിവാഹം കഴിഞ്ഞു അഞ്ചാം ഭർത്താവുമായി കഴിയുകയും ചെയ്യുന്ന ഇവർ ഒന്നാന്തരം ഫ്രോഡ് ആണന്നു അറിയിക്കട്ടെ . കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ അറിയുവാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നവർ ധൈര്യമായി [ആസ്റ്റർ പിള്ളയുമായി സംസാരിക്കാവുന്നതാണ് . ഉന്നതന്മാരായ പല ദൈവദാസന്മാരെയും ഇവർ ചതിച്ചിട്ടുണ്ട് . സൂക്ഷിക്കുക ! നിങ്ങളും ചതിക്കപ്പെടാൻ അവസരം കൊടുക്കരുത് .മേപ്പാടം പാവുക്കരയിൽ കുഞ്ഞുമോളുടെ ആദ്യവിവാഹത്തിലെ മകളാണ് . ദൈവദാസന്മാരെ ചതിക്കുന്ന ബ്ലെസി എന്ന ജൂലി . ജാഗ്രത പാലിക്കുക . നിങ്ങൾ സംസാരിക്കുന്ന കാര്യങ്ങൾ നിങ്ങൾക്കെതിരെ പ്രയോഗിക്കുന്ന സദാചാരം ഇല്ലാത്ത ഇവരിൽ നിന്നും അകലുക . ഇവർ സംസാരിച്ചാൽ നിർത്തുകയില്ല . കൂടെക്കൂടെ വിളിക്കുകയും മറ്റുള്ളവർക്ക് അസാധ്യമുണ്ടാക്കുന്ന പ്രകൃതമാണുള്ളത് . പാസ്റ്റർ പിള്ളയ്ക്ക് അബദ്ധം പറ്റി . സഹായിക്കാൻ ചെന്ന് അപമാനിക്കപ്പെട്ട . ബുദ്ധിയുള്ളവർ ഇവരുമായി അകന്നു മാറുക . ഒടുക്കം അറിഞ്ഞില്ലെന്ന് പറയരുത് . ഇവരുടെ സ്വഭാവം വെളിപ്പെടുത്തുവാൻ സമയം കാത്തിരിക്കുകയായിരുന്നു പാസ്റ്റർ പിള്ള . അത് പ്രബോധനത്തിലൂടെലോകം അറിഞ്ഞപ്പോഴുണ്ടാകുന്ന പകരം വീട്ടലാണ് ഇപ്പോൾ സദാചാരബോധമില്ലാത്ത സ്ത്രീകൾക്ക് അപമാനം വരുത്തുന്ന ഇവർ ചെയ്യുന്നത് . ആകയാൽ സൂക്ഷിക്കുക ൧ ശക്തമായി പ്രതികരിക്കുന്ന പാസ്റ്റർ പിള്ളയെ ഈ നിലയിൽ കുടുക്കിയെങ്കിൽ നിരപാരാധികളും സാധാരണക്കാരുമായവരെ എത്രയധികം വഞ്ചിക്കും എന്നറിയുക

Comments are closed.