പ്രബോധനം പുതിയ ലക്കം വായിക്കുവാൻ ക്ളോക്കിനു താഴെയുള്ള കറൻറ് ഇഷ്യൂ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക

പാഞ്ചാലിയുടെ പുതിയ സ്രാങ്കിനെക്കുറിച്ചുള്ള അന്വേഷണം ദുരൂഹതകൾ ഏറെ

പാഞ്ചാലിയുടെ അഞ്ചാം ഭർത്താവായ പുതിയ സ്രാങ്കിനെക്കുറിച്ചുള്ള അന്വേഷണത്തിൽ ദുരൂഹതകൾ ഏറെ . ബോംബയിൽ ഗാഡ്‌കൂപ്പറിൽ പാസ്റ്ററായിരുന്ന ചേറിയാച്ചൻറെ മകനാണ് പാഞ്ചാലിയുടെ പുതിയ സ്രാങ്ക് . കോട്ടയം സ്വദേശിയായ ഇദ്ദേഹം ഒരു സാധുമനുഷ്യൻ ആയിരുന്നു . പാസ്റ്ററുടെ ആവശ്യപ്രകാരം ചാത്തന്നൂർ കാരിയായ മോളി എന്ന സഹോദരിയുടെ സ്‌കൂളിലേക്ക് പാലകടമ്പകൾ കടന്നു ഇയാൾ എത്തപ്പെട്ടു . അവിടെ ഇയാൾ കാര്യക്കാരനാകാനും മറ്റുള്ളവരുടെ ശ്രദ്ധ പിടിച്ചുപറ്റാനും അധികം സമയം വേണ്ടി വന്നില്ല . മോളിയുടെ ഭര്ത്താവിൻറെ വിയോഗത്തിനുശേഷം അവരുടെ സഹോദരൻ ഈ സ്‌കൂളിൻറെ ചുമതല ഏറ്റെടുക്കുകയും ഫരീദാബാദിലുള്ള ഐപിസി സഭയിൽ ആരാധനക്ക് കൂടി വരികയും ചെയ്തിരുന്നു . ഇദ്ദേഹം പട്ടണത്തിലേക്കു മാറിത്താമസിച്ചതിനാൽ ചെളിക്കുണ്ടും അത്രയ്ക്ക് വികസനം ചെന്നിട്ടില്ലാത്തതുമായ ഈ കുഗ്രാമത്തിൽ മോളി പാഞ്ചാലിയുടെ സ്രാങ്കിനൊപ്പം താമസിച്ചു. കാലക്രമേണ ഈ സ്‌കൂൾ പാഞ്ചാലിയുടെ സ്രാങ്ക് ഈ സ്ത്രീയിൽ നിന്നും തട്ടിയെടുക്കുകയും അവർക്കു യാതൊരുവിധ സഹായങ്ങളും ഇല്ലാതെ ഒറ്റപ്പെടുത്തുകയും ചെയ്തിരുന്നു . ഇവരുടെ മക്കളിൽ പെൺകുട്ടിയുടെ വിവാഹം നടക്കുകയും ചെയ്തു . ഈ പെൺകുട്ടിയുടെ പേരിലാണ് സ്‌കൂളും അനുബന്ധ സ്ഥലങ്ങളും സ്ഥിതിചെയ്യുന്നത് . ഇംഗ്ലീഷ് മീഡിയം സ്‌കൂൾ ഗ്രാമവാസികൾക്കുവേണ്ടി സ്ഥാപിപ്പിക്കപ്പെട്ടതാണ് . അതാണ് ഈ വൃദ്ധമാതാവിൻറെ കയ്യിൽ നിന്നും ഇയാൾ തട്ടിയെടുത്തത് . ഇയാളുടെ മാനസിക പീഡനവും ശാരീരിക പീഡനവും നിമിത്തം ഈ സ്ത്രീ ഏതാനും മാസങ്ങൾക്കു മുമ്പ് മരിച്ചു . ഇവർക്ക് കൂടുതൽ ആളുകൾ സ്‌കൂൾ സംബന്ധമായി ചോദിക്കാനും പറയാനും ഇല്ലാത്തതിനാൽ സ്രാങ്ക് രാജാവായി വാഴുകയാണ് . മറ്റുള്ളവരുടെ മുതൽ വെട്ടിപ്പിടിക്കുന്ന നീച സ്വഭാവത്തിനും വഴിവിട്ടബന്ധത്തിനും ഇയാൾ നീങ്ങിക്കൊണ്ടിരുന്നു . ഒരു സാധു മനുഷ്യൻറെ വാക്കുകേട്ട് ഉപകാരം ചെയ്യാൻ പോയ സ്ത്രീ നീറി നീറി മാനസികമായി തകർന്നു അന്ത്യശ്വാസം വലിച്ചു . യഥാർത്ഥ അവകാശികളെ ആട്ടിയോടിക്കുകയും അവരുടെ മുതൽ വിട്ടുകൊടുക്കാതെ കയ്യാളുകയുമാണ് സ്രാങ്ക് ചെയ്തത് . ആ മകൾ നീതിയുടെ പോരാട്ടത്തിൻറെ ദിശയിലാണു . സ്വന്തം അവകാശിക്കു അവിടെ ഇയാൾ പ്രവേശനം നിഷേധിക്കുകയും . പാഞ്ചാലിയെപ്പോലുള്ളവരെ കയറ്റിയിറക്കുന്ന സ്ഥാപനമായി അത് തീർക്കുകയും ചെയ്തു . സ്വന്തം ഭാര്യ ഈ മാതാവിനോട് കാണിച്ച ക്രൂരതയെ ചോദ്യം ചെയ്തതിനാൽ അവരെയും കുട്ടികളെയും ഇയാൾ മാനസികരോഗം ആരോപിച്ചു പുറത്താക്കി . അങ്ങനെ അഭിസാരികയെ കല്യാണം കഴിച്ചു . പാഞ്ചാലി ഇന്ന് ഈ സ്‌കൂളിലെ പ്രധാന അധ്യാപികയാണ് . സ്‌കൂളിലും ഹയർ വിദ്യാഭ്യാസത്തിനും പോയപ്പോൾ പ്രൈവറ്റ് ബസിലെ കണ്ടക്റ്റർക്കു ടിക്കറ്റ് കുറിച്ചുകൊടുത്തു ബസ് സ്റ്റാൻഡിലെ ഹീറോയിൻ ആയി . ഈ ബന്ധം നിലനിൽക്കെ ട്യൂട്ടോറിയൽ വിദ്യാഭ്യാസത്തിൽ പഠിപ്പിച്ച സാറിനെ പ്രേമിച്ചു . അയാൾ ഇസ്‌ലാം ആയതുകൊണ്ട് വീട്ടുകാർ വല്യപ്പനും വല്യമ്മയും തല്ലിക്കൊല്ലുമെന്നു പറഞ്ഞു . സ്വന്തത്തിൽ പെട്ട ഒരു റയിൽവെ ഉദ്യോഗസ്ഥനെ പിന്തുടർന്ന് പിടിച്ചു . അയാൾ മറ്റൊരു കല്യാണത്തിന് തയ്യാറായി . വിവാഹത്തിൻറെ തലേ ദിവസം എല്ലാവരും കൂടി ബോംബേക്കു വണ്ടി കയറ്റി വിട്ടു . അല്ലെങ്കിൽ ആപാവം റെയിവേക്കാരൻറെ കല്യാണം മുടക്കുമായിരുന്നു . അങ്ങനെ 2000 ആണ്ടോടു ബോംബയിൽ എത്തി പ്രേമം തുടങ്ങി . സജി എന്ന ഒരുത്തനെ കല്യാണം കഴിച്ചു . അതുവരെ ഹോസ്‌പിറ്റലിൽ റേഡിയോളജി വിഭാഗത്തിൽ ജോലി നോക്കി . അവിടെ വരുന്ന രോഗികൾക്ക് നെഗറ്റിവ് ആയ രേഖകൾ മാത്രം കൊടുത്തതിനാൽ അന്വേഷണത്തിൽ അവിടെ നിന്നും പുറത്താക്കപ്പെട്ടു . പിന്നീട് ഗുജറാത്തിയുടെ കടയിൽ ജോലി നോക്കി . അയാളെ പാട്ടിലാക്കി പള്ളയും ബാഗും വീർപ്പിച്ചു . പാഞ്ചാലി അമ്മത്തൊട്ടിൽ ഉണ്ടാക്കി . കാര്യം അറിഞ്ഞു പള്ളിയിൽ വച്ച് കല്യാണം നടത്തിയ ഭർത്താവ് മൊഴിചൊല്ലി . കംഗാരു ബാഗിൽ കുട്ടിയെ ചുമന്നുകൊണ്ട് പരിചയക്കാരുടെ ഒക്കെ വീട്ടിൽ മാറിമാറി താമസിച്ചു. ഗുജറാത്തിയുടെ കയ്യിൽ നിന്നും ആനുകൂല്യങ്ങൾ വാങ്ങി ജീവിതം മെച്ചപ്പെടുത്തി . ബ്രാൻഡഡ് സാധനങ്ങൾ മാത്രം ഉപയോഗിക്കും ആഴ്ചതോറും ബ്യൂട്ടി പാർലർ തുടങ്ങി ടാക്സിയിൽ മാത്രം സഞ്ചാരം വീട്ടിലെ ഭക്ഷണത്തേക്കാൾ ഹോട്ടലിൽ ഭക്ഷണം . ഇഷ്ട ആഹാരം ലോലി പോപ്പ് . പാണിപ്പൂരി . അതെല്ലാം ആര് വാങ്ങിക്കൊടുത്താലും വായ് തുറന്നു വിഴുങ്ങും . കുട്ടിയെ കൊടൈക്കനാലിൽ ഒന്നാം ക്ളാസുമുതൽ പഠിപ്പിക്ക്കുവാൻ വിട്ടു . പിന്നെ താന്തോന്നിയായി നടന്നു . പ്രവാചകനെ തേടിനടന്നു പ്രശാന്തിൻറെ വലയിലായി അങ്കമാലി മൂക്കന്നൂരിൽ വച്ച് ഇയാളുടെ കാമവലയത്തിലായി . വൈദ്യൻ കല്പിച്ചതും രോഗി ആഗ്രഹിച്ചതും പാല് എന്ന പോലെ ആയി കാര്യങ്ങൾ . ഒടുക്കം അങ്കമാലി എയര്പോര്ട്ടിനടുത്തു വാടകവീട് എടുത്തു പ്രശാന്ത് സാവിടെ സഹോദരൻ ഭർത്താവ് ഗൾഫിൽ എന്ന നിലയിൽ നാട്ടുകാരെ കബളിപ്പിച്ചു . ഭാര്യാഭർത്താക്കന്മാരായി ജീവിച്ചു . മദ്യപാനവും സിഗററ്റുവലിയുമായി പാഞ്ചാലിയും കള്ളപ്രവാചകനും ജീവിതം നയിച്ച് . ഇതിന്നിടയിൽ ഉദരത്തിൽ മുളച്ച തൈ കളയുവാൻ അങ്കമാലി സെൻറ് മേരീസിൽ അഭയം തേടി . കൃത്യനിർവ്വഹണം കഴിഞ്ഞു . വാടക വീടിൻറെ പരിസരം മുഴുവൻ ഒരു സ്ത്രീ തനിയെ താമസിക്കുന്നിടത്തു മദ്യക്കുപ്പികൾ നിറഞ്ഞു . വീട്ടുകാരൻ വീട് കാലിയാക്കിച്ചു . വീടെടുത്തുകൊടുത്തവരും ഈ വിഷയത്തിൽ ഇടപെട്ടവരും ഇന്ന് ജീവനോടുണ്ട്

അതിനുശേഷം പ്രശാന്തുമായി തൃപ്പൂണിത്തുറയിൽ വീടെടുത്ത് താമസമാക്കിവാടകക്കരാർ ചുവടെ ചേർത്തിരിക്കുന്നു . ഈ വീടെടുത്തിരിക്കുന്നതു ആദ്യഭർത്താവ് സജിയുടെ പിതാവിൻറെ മകൾ എന്ന നിലയിലാണ് . മരുമകൾ മകളായി . ഭർത്താവ് ഉപേക്ഷിച്ചുകഴിഞ്ഞാൽ മരുമകൾ എന്നുപോലും വയ്ക്കാൻ അവകാശമില്ല . ഇവിടെ സജിക്കുപകരം സജിയുടെ പേരിൽ പ്രശാന്താണ് കാര്യങ്ങൾ ചെയ്തിരിക്കുന്നത് ഭർത്താവായി വീട്ടുടമസ്ഥൻ കാണിച്ചത് പ്രശാന്തിനെയാണ് . അയാൾ സജി സി ജോസ് എന്നെഴുതി സാക്ഷി ആയിരിക്കുന്നത് മൂന്നാം പേജിൽ കാണാം . ഇവിടെയും അബോര്ഷന് വിധേയപ്പെട്ടു . അത് വിജയകുമാർ മേനോൻ ഹോസ്‌പിറ്റലിൽ ആണ് . അബോര്ഷന് ശേഷം കൊടുത്ത മരുന്നിൻറെ ലിസ്റ്റും മുമ്പ് കൊടുത്തിരുന്നു. പാഞ്ചാലി പറയുന്നത് ആർക്കും മനസിലാകും പനിയുടെ മരുന്നാണ് എന്ന് ഇവിടെ ജൂലി സി പ്രശാന്ത് എന്നപേരിലാണ് ഹോസ്‌പിറ്റലിൽ എത്തിയത് . അബോര്ഷന് ശേഷം പൈൻ കില്ലറാണ് കൊടുക്കുന്നത് എന്ന് ആശുപത്രിയുമായി ബന്ധമുള്ളവർക്കറിയാം അഡ്മിഷൻ കാർഡും മരുന്നിൻറെ ലിസ്റ്റും തൊട്ടു താഴെ . വാടകക്കരാർ അതിനു താഴെ

കാമകേളികൾക്കായി പ്രശാന്തിനോടൊപ്പം ചങ്ങനാശേരി സൂര്യ ലോഡ്ജുൾപ്പടെ വിവിധ ഹോട്ടലുകളിലും ലോഡ്ജുകളിലും താമസിച്ചതിൻറെ രേഖകളും പണം അടച്ച ബില്ലിൻറെ തെളിവുകളും ഞങ്ങൾ സൂക്ഷിച്ചിട്ടുണ്ട് . തൃപ്പൂണിത്തുറ സ്റ്റേറ്റ് ബാങ്ക് ഓഫ് ഇന്ത്യ യുടെ ബ്രാഞ്ചിൽ നിന്നും വിവിധ ഹോട്ടലുകളിൽ കാർഡുപയോഗിച്ചു പണം കൊടുത്തതിൻറെ ബാങ്ക് രേഖകളും സുരക്ഷിതമാണ് .

എറണാകുളത്തു ഏഷ്യാ പവ്വർ എന്ന മാൻ പവ്വർ കേന്ദ്രത്തിലെ വീസാ ഏജന്റായി പാഞ്ചാലി പ്രവർത്തിക്കുന്നുണ്ടായിരുന്നു. ക്രമാതീതമായി പണം ലഭിക്കുന്നതിനാൽ അടിച്ചുപൊളിച്ചു ജീവിച്ചു. അവിടെയും പ്രശാന്ത് സജി എന്ന പേരിലായിരുന്നു പാഞ്ചാലി അറിയിച്ചിരുന്നത് കൊച്ചിയിലെ സൗത്ത് ജംഗ്‌ഷനിൽ BEZZOLA OFFICE NO 215-217 OPP GIRLS High school എന്നയിടത്താണ് . അതിന്റെ ചുമതലക്കാരൻ അടൂർ നെല്ലിമൂട്ടിപടി സ്വദേശി പിള്ള സാറാണ് ഓഫീസ് ഫോൺ നമ്പർ 0484-4149999

ഏഷ്യാപവ്വറിലെ പിള്ളസാറിനോടും തൃപ്പൂണിത്തുറയിലെ വാടകവീട്ടുടമസ്ഥനോടും മുംബൈ വസായ് വെസ്റ്റിലെ ദുരി മൂൺ വീട്ടുടമസ്ഥനോടും സൊസൈറ്റിക്കാരോടും ഇയാളുടെ ഫോട്ടോ കാണിച്ചാൽ അവർ നിസംശയം പറയും പാഞ്ചാലിയുടെ ഭർത്താവാണെന്നു

പ്രശാന്തിനെ ഭർത്താവാക്കിയാണ് പിന്നീട് മുംബയിൽ എത്തുന്നത് . വന്നയുടനെ ബോറിവലിയിൽ ഹോട്ടലിൽ താമസിച്ചു . രണ്ടു ദിവസം കഴിഞ്ഞപ്പോൾ വസായ് വെസ്റ്റിൽ 1 BHK DHURIMOON B 103 PANCHAVADI ROAD VASAAI WEST ൽ താമസമാക്കി (തുടരും )

Comments are closed.