പ്രബോധനം പുതിയ ലക്കം വായിക്കുവാൻ ക്ളോക്കിനു താഴെയുള്ള കറൻറ് ഇഷ്യൂ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക

ഐപിസി കേരളാ സംസ്ഥാന ഇലക്ഷൻ പാസ്റ്റർ ഷിബു നെടുവേലിയുടെ പാനൽ ട്രഷറർ ഒഴികെ എല്ലാവരും വിജയിച്ചു . ട്രഷറർ പി എം ഫിലിപ്

ഐപിസി കേരളാ സാസംസ്ഥാനതെരഞ്ഞെടുപ്പിൽ പാസ്റ്റർ ഷിബിനെടുവേലി പാനൽ ഒരു സീറ്റൊഴികെ ബാക്കിയെല്ലാം നേടി ഭരണത്തുടർച്ച നിലനിർത്തി . പ്രസിഡണ്ട് പാസ്റ്റർ രാജൂ പൂവക്കാല ,വൈസ് പ്രസിഡണ്ട് പാസ്റ്റർ സി സി എബ്രഹാം ,സെക്രട്ടറി പാസ്റ്റർ ഷിബിനെടുവേലിൽ ,ജോയിൻ സെക്രട്ടറി പാസ്റ്റർ ഡാനിയേൽ കൊന്നനിൽക്കുന്നതിൽ , ബ്രദർ ജി കുഞ്ഞച്ചൻ വാളകം , ട്രഷറർ ബ്രദർ പി എം പിജിലിപ് എന്നിവർ വിജയിച്ചു . ഡാനിയേൽ കൊന്നനിൽക്കുന്നതിൽ ജി കുഞ്ഞച്ചൻ എന്നിവർ ആദ്യമായാണ് ഐപിസി സംസ്ഥാന ഭരണസമിതിയിൽ അംഗങ്ങളാകുന്നത് *(എക്സിക്യൂട്ടീവ് ) അപവാദ പെരുമഴ പെയ്യിച്ചാണ് ഇരുമുന്നണികളും ഖ്‌അങ്കത്തട്ടിൽ നിന്നതു . കാതിൽ മന്ത്രിച്ചും ഊമക്കത്തുകൾ ഇറക്കിയും പരസ്യപ്രസ്താവന ഇറക്കിയും ഇവർ ഐപിസിയിലെ ഇലക്ഷനിലൂടെ ദൈവനാമത്തിനു അപമാനം വരുത്തി കസേരപിടിക്കാൻ ശ്രമിച്ചുവെന്നുള്ളത് ആർക്കും നിഷേധിക്കാൻ സാധിക്കയില്ല . ദൈവം തെരഞ്ഞെടുത്തതാണെന്നും ഒന്നും പറഞ്ഞു ആരും രക്ഷപെടാൻ ശ്രമിക്കരുതെന്ന അഭ്യർത്ഥനയുണ്ട്

ഇവരുടെ വിജയത്തിന് പിന്നിൽ ലക്ഷങ്ങൾ വാരിയെറിഞ്ഞ ഒരു ദൈവദാസനുണ്ട് . അദ്ദേഹം മുടക്കിയ പണമാണ് ഇവരുടെ വിജയത്തിനാധാരമായതെന്നു പറയുന്നതിൽ തെറ്റില്ലെന്ന് തോന്നുന്നു. അടുത്ത ജനറൽ ഇലക്ഷനിൽ അദ്ദേഹത്തെ കാലുവാരാൻ ശ്രമിക്കരുത് . പ്രത്യുപകാരം ചെയ്യുകതന്നെ വേണം . ആത്മീയമുന്നേറ്റം എന്ന പേരിൽ പണം മുടക്കാനും ജനറൽ സ്ഥാനാർത്ഥികളായി വരുന്നവരുടെ കയ്യിൽ നിന്നും ജയിച്ചു നിൽക്കുന്നവരുടെ പാനലിനെ സഹായിച്ച ആളിൻറെ പേരുപറഞ്ഞു മൂന്നുപേരുടെ കയ്യിൽ നിന്നും ലക്ഷങ്ങൾ വാങ്ങുകയും വിതരണം ചെയ്യുകയും ആത്മീയ മുന്നേറ്റം എന്ന മുൾപ്പടർപ്പിൻറെ കീഴിൽ നിർത്തി അടുത്തുനടക്കാൻ പോകുന്ന തെരഞ്ഞെടുപ്പിൽ വിജയിപ്പിക്കണമെന്ന് ഉറപ്പുനൽകുകയും ചെയ്തു ലക്ഷങ്ങൾ വാങ്ങുകയായിരുന്നു. അതിൻറെ മറവിൽ മുന്നേറ്റ സൃഷ്ടാക്കൾ വലിയ ഭൂരിപക്ഷത്തിൽ മണ്ഡലത്തിലൂടെ വിജയിച്ചു. അവരുടെ വോട്ടുകൾ കണ്ടാൽ മനസിലാകും ഈ വിജയത്തിൽ പണം ഉപയോഗിച്ച വിധം . പി വൈ പി എ മുഴുവൻ സീറ്റുകളും തൂത്തുവാരിയതിനാൽ അത് ആവർത്തിക്കപ്പെടും എന്നതിനാലാണ് കസേര പ്രേമികൾ പണം എറിഞ്ഞത് . ഇത് മുച്ചീട്ടു കളിക്കാരൻറെ ഇടപാടുപോലെ ആയി കാളിയടിച്ചാൽ കമ്പനിക്കു തന്നെ, ഒരു കാര്യം മുന്നേറ്റക്കാരോടും പറയട്ടെ . നിങ്ങൾ ലക്ഷങ്ങൾ കൈനീട്ടി വാങ്ങിയതാണ് . ഇനി അവരെ നിരാശരാക്കരുത് . അടുത്ത ഇലക്ഷനിൽ അവരെ വിജയിപ്പിക്കണം . ഇപ്പോൾ തോറ്റവർക്ക് തോറ്റല്ലോ എന്ന വിഷമം മാത്രമേ ഉള്ളൂ .പണം ഒന്നും പോയില്ലല്ലോ . മറ്റുള്ളവരുടെ പണമല്ലേ പോയത് . അവരോടു നിങ്ങൾക്കും ഒരു കടപ്പാടുണ്ട് എന്നോർക്കണം . കഴിയുമെങ്കിൽ കേസുകൊടുത്തു ജയിച്ചവരെ താഴെയിറക്കാൻ ശ്രമിക്കണം . പണം കൊടുത്തവരോട് ഒരു വാക്കു അനീതിയിൽ സിംഹാസനം ഉറപ്പിക്കുവാൻ ബിനാമികളിലൂടെ പണം എറിഞ്ഞതിൽ ദൈവം നിങ്ങളുടെ വരവിനെ ഇടിച്ചും അടച്ചും കലയും . കാരണം ദൈവരാജ്യത്തിൻറെ കെട്ടുപണിക്കുപയോഗിക്കേണ്ടതും ജീവകാരുണ്യത്തിനു അര്ഹതയുള്ളവർക്കു കൊടുക്കാതെ കസേരക്കുവേണ്ടി ചൈവാക്കിയത് നീതിയാണോ എന്ന് തിരിച്ചറിയണം . ഇത് മാത്രമേ ഞങ്ങൾക്ക് പറയാനുള്ളൂ . അനീതിയാൽ സിംഹാസനം കെട്ടിപ്പൊക്കരുത് . പാസ്റ്റർ തല്ലിയവനെയും കണ്ണിൻറെ കാഴ്ചകളായാണ് തക്കവണ്ണം ക്രൂരമായി മർദ്ദിച്ചവനെയും യാതോടു പശ്ചാത്താപവുമില്ലാതെ അവൻറെ തെറ്റുകൾ അവനെ ബോധ്യപ്പെടുത്താതെ മത്സരിപ്പിക്കുവാൻ പാനലിൽ ചേർത്തപ്പോൾ തന്നെ പാനലിനെ കണ്ടതാണ് ദൈവം . എന്ന് പാനൽ മുതലാളിമാർ അറിയണമായിരുന്നു . ദൈവം വെറുത്തവനെയും ദൈവസഭകൊണ്ട് പണം ഉണ്ടാക്കാൻ ശ്രമിക്കുന്നവനെയും ദൈവം നോട്ടമിടുമെന്ന കാര്യം മറന്നുപോകരുത്

Comments are closed.