പ്രബോധനം പുതിയ ലക്കം വായിക്കുവാൻ ക്ളോക്കിനു താഴെയുള്ള കറൻറ് ഇഷ്യൂ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക

പാസ്റ്റർ ജെയിംസ് ജോർജ്ജ് പത്തനാപുരത്തിൻറെ വ്യാജം ജനത്തിനിടയിൽ കൂടുതൽ വെറുപ്പുണ്ടാക്കുന്നു

ഇലക്ഷൻ കമ്മീഷൻറെ ഒത്താശയോടുകൂടി പാസ്റ്റർ ജെയിംസ് ജോർജ്ജ് പത്തനാപുരത്തിൻറെ കേരളത്തിൽ നിന്നുള്ള ജനറൽ കൗൺസിലംഗമാകാൻ അയോഗ്യതയുള്ള വ്യക്തിയാണെന്ന് നല്ലവണ്ണം അറിയാവുന്ന ഐപിസി സഭാനേതൃത്വവും ഐപിസി കേരളാ സ്റ്റേറ്റ് ഇലക്ഷൻ കമ്മീഷനും വൃത്തികെട്ട കളികളാണ് ഇലക്ഷൻറെ പേരിൽ  ചെയ്തുകൂട്ടുന്നതു . ഇലക്ഷൻ കമ്മീഷണറായ ജോൺ തോമസ് വെറും പാവയായി നിന്നുകൊടുക്കുകയാണ് ചെയ്യുന്നത് . റിട്ടേണിങ് ഓഫീസറായി ഇലക്ഷൻ പരിചയമോ സഭാഭരണഘടന വായിച്ചാലും മറ്റുള്ളവർ പറഞ്ഞുകൊടുത്താലും മനസിലാകാത്ത ഡോക്ടർ വർഗ്ഗീസാണ്  ജോൺ തോമസിനെ നിയന്ത്രിക്കുന്നത് . ഈ വർഷത്തെ ഇലക്ഷനിൽ കോടതി നിരീക്ഷകനല്ല സാക്ഷാൽ പ്രധാനദൂതനായ മീഖായേൽ കാവൽ നിന്നാലും ഈ ഡോകടർ അഴിമതി കാണിക്കുമെന്നതിനു സംശയമില്ല . പാസ്റ്റർ ജെയിംസ് ജോർജ്‌ജിൻറെ പത്രികാ സമർപ്പണം കഴിഞ്ഞു അന്തിമ ലിസ്റ്റ് ഇടുന്നതിനുമുന്നമേ പ്രബോധനം പത്രാധിപർ ഇലക്ഷൻ കമ്മീഷണറുമായി ഈ വിഷയം സംസാരിച്ചപ്പോൾ ഇടയ്ക്കു കയറി ഉത്തരം പറഞ്ഞത് മഹാനായ ഡോക്ടർ ആയിരുന്നു . അദ്ദേഹം അമേരിക്കയിലെ സഭാശുശ്രൂഷകൻ അല്ലെന്നും അദ്ദേഹം രാജി വച്ചിരിക്കയാണെന്നും ഈ ഡോക്ടർ വർഗ്ഗീസ് ( ജോസ് ) പറഞ്ഞു. ഇപ്പോൾ അദ്ദേഹം ഐപിസി കടയ്ക്കാമൺ സഭയുടെ സീനിയർ ശുശ്രൂഷകൻ ആണെന്നുമാണ് ഈ റിട്ടേണിങ് ഓഫീസർ വ്യാജം പറഞ്ഞത് . ഇലക്ഷൻ കമ്മീഷണർ മുമ്പാകെ ഇതിൻറെ അസൽ രേഖകൾ ഹാജരാക്കിയിട്ടില്ല. അമേരിക്കയിലെ സഭയിലെ സെക്രട്ടറിയോട് നേരിട്ട് വിളിച്ചുചോദിച്ചപ്പോൾ അദ്ദേഹം പറഞ്ഞത് പാസ്റ്റർ ജെയിംസ് ജോർജ്ജ് ഇപ്പോഴും ഞങ്ങളുടെ സഭയുടെ പാസ്റ്റർ ആണെന്നും നാളിതുവരെ അദ്ദേഹം രാജി വച്ചിട്ടില്ലെന്നും അമേരിക്കയിൽ തന്നെ സ്ഥിരതാമസവും സഭാശുശ്രൂഷകനുമാണെന്നു അവർ സമ്മതിക്കുന്നു . പിന്നെ ഇലക്ഷൻ കമ്മീഷൻ അദ്ദേഹവുമായുള്ള അവിശുദ്ധബന്ധം എന്താണ് . സകല കള്ളത്തരത്തിനും കൂട്ടുനിൽക്കുകയല്ലേ ചെയ്യുന്നത് . ഇത് ഐപിസിയിലെ ജനങ്ങൾ ഉൾക്കൊള്ളണമോ ? ഈ കമ്മീഷൻ ഇലക്ഷനിൽ വോട്ടു തിരിമറി നടത്തുമെന്നതിനു യാതൊരു സംശയവും വേണ്ടാ . ആണത്തമുള്ള ഇലക്ഷൻ കമ്മീഷൻ ആയിരുന്നെങ്കിൽ നേരെ ചൊവ്വേയുള്ള പത്രികകൾ ആർക്കോ വേണ്ടി തള്ളിക്കളയുകയും കള്ളന്മാർക്ക് ഒത്താശചെയ്തുകൊടുക്കുകയും ചെയ്യുന്നത് തികഞ്ഞ മര്യാദകേടാണ് . ഇതിനു ഇലക്ഷൻ കമ്മീഷനെകൊണ്ടു  മറുപടിപറയിക്കണം

ഐപിസി സഭ എക്കാലവും ആദരിക്കുന്ന പാസ്റ്റർ ടി ജി ഉമ്മച്ചൻറെ കൊച്ചുമകൻ ഈ വിധത്തിൽ വ്യാജം കാണിക്കുന്നത് ശരിയായ നടപടിയല്ല . അമേരിക്കയിൽ കെട്ടിടം സ്വന്തമാക്കാൻ കളിച്ച കളിയിലെ കുബുദ്ധിപ്രയോഗം ഐപിസിയിലും നടത്തി സഭയുടെ അമരത്തെത്താൻ കാണിക്കുന്നവ്യഗ്രത അതിനുകൂട്ടുപിടിക്കുന്നവരും ശുപാർശ ചെയ്യുന്നവരും ദൈവസന്നിധിയിൽ കള്ളന്മാരാണ് . പാസ്റ്റർ ജെയിംസ് ജോർജ്ജിന് കേരളത്തിൽ പുനലൂർ സെൻറർ പാസ്റ്റർ എന്ന ഐഡി കാർഡല്ലാതെ ഐപിസി മറ്റൊരു ഓർഡറോ കാർഡോ കൊടുത്തിട്ടില്ല . നിയമവിരുദ്ധമായി ഇദ്ദേഹത്തെ അംഗീകരിച്ച ഇലക്ഷൻ കമ്മീഷനും ഇദ്ദേഹത്തിന് ശുപാർശ ചെയ്ത പാസ്റ്ററന്മാരും പ്രതിക്കൂട്ടിലാകും . 2009 മുതൽ അമേരിക്കൻ പാസ്പ്പോർട്ടുള്ളയാളാണ് ഇദ്ദേഹം . കള്ളത്തരം കാണിച്ചു ഈ വിധത്തിൽ സഭാഭരണത്തിൽ കയറിക്കൂടാൻ ഇദ്ദേഹത്തെ അനുവദിച്ചുകൂടാ . ഐപിസിയെ കള്ളന്മാരുടെ ഗുഹ ആക്കിത്തീർക്കാൻ ആരെയും അനുവദിക്കുകയില്ല . ഇലക്ഷൻ കമ്മീഷൻ കാണിച്ച ഈ കള്ളത്തരത്തിനും അമേരിക്കയിലെ പാസ്റ്ററായിരിക്കുന്ന വ്യക്തിയെ കേരളത്തിൽ നിന്നും മത്സരിപ്പിക്കുവാൻ കാണിച്ച കുടുംബസ്നേഹം ചോദ്യം ചെയ്യപ്പെടുക തന്നെ ചെയ്യും. പ്രശ്നം കൂടുതൽ വഷളാകുന്നതിനുമുന്നമേ ഒന്നുകിൽ ഇലക്ഷൻ ക,മ്മീഷൻ ഇദ്ദേഹത്തിൻറെ  പേര് ബാലറ്റിൽ നിന്നും ഒഴിവാക്കണം . അല്ലെങ്കിൽ പാസ്റ്റര് ജെയിംസ് ജോർജ്ജ് ഇനിയും ഒരു കള്ളത്തരം കൂടി കാണിച്ചു വ്യാജം കാണിക്കാൻ നിൽക്കാതെ സ്വയം ഒഴിഞ്ഞുമാറണം . ഇല്ലാത്തപക്ഷം വലിയ പ്രത്യാഘാതങ്ങൾ ഉണ്ടാകുമെന്നതിനു സംശയമില്ല . പാസ്റ്റർ ടി ജി ഉമ്മച്ചൻ അവർകൾ നല്ല പെരുനിലനിർത്തിയാണ് കടന്നുപോയത് . അദ്ദേഹത്തിൻറെ പേരിൽ അറിയപ്പെടാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്ന കൊച്ചുമകൻ വ്യാജം കാണിക്കുന്നു കള്ളത്തരം കാണിക്കുന്നു എന്ന പേരിനു അവകാശിയായാൽ നിത്യതയിൽ വിശ്രമിക്കുന്ന പാസ്റ്റർ ടി ജി ഉമ്മച്ചൻ എന്നസത്യസന്ധനായിരുന്ന  ദൈവദാസനും കളങ്കം പറ്റുമെന്നതിനു രണ്ടുപക്ഷമില്ല . കടക്കാമൺ സഭയിൽ ഇപ്പോഴുള്ള ദൈവദാസൻ ഒരു സാധുവാകയാൽ അദ്ദേഹത്തെ വിരട്ടി കാര്യങ്ങൾ നേടിയെടുക്കുവാൻ തനി രാഷ്ട്രീയം കളിക്കുന്ന ശുശ്രൂഷകന്മാരെ ജെയിംസ് ജോർജ്ജ് മോൾഡ് ചെയ്തു സെൻറർ ഭരണത്തി വാഴിച്ചിരിക്കുന്നതുകൊണ്ടു മൂക്കില്ലാത്തിടത്തു മുറിമൂക്കൻ രാജാവായി ഇവർ വാഴുകയാണ് . സകല കള്ളത്തരത്തിനും ഇവർ കൂട്ട് നിൽക്കുന്നു . കടയ്ക്കാമൺ സഭയിലെ പ്രവർത്തനങ്ങൾ വാടക വീട്ടിലാണ് നടക്കുന്നതെങ്കിലും ശക്തിപ്പെട്ടു വരികയായിരുന്നു . എന്നാൽ സാക്ഷാൽ ജെയിംസ് ജോർജ്ജ് സ്വയം സീനിയർ പാസ്റ്ററായി ഈ സഭയ്ക്കുള്ളിൽ കൂടുകെട്ടിയപ്പോൾ സഭാവിശ്വാസികൾ പലരും കൂടുവിട്ടുപോയി . ഒരു കള്ളത്തരത്തിനു സംഭവിക്കുന്നത് ഒരു സഭയുടെ പഠനമാണ്

Comments are closed.