പ്രബോധനം പുതിയ ലക്കം വായിക്കുവാൻ ക്ളോക്കിനു താഴെയുള്ള കറൻറ് ഇഷ്യൂ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക

അശ്‌ളീല സംഭാഷണവും ലിംഗപ്രദര്ശന ഫോട്ടോയും ചർച്ച്‌ ഓഫ് ഗോഡ് സൗദി റീജിയൻ ഓവർസിയർ റെജി കടമ്പനാട് എന്ന കപട പാസ്റ്റർ

സൗദി അറേബിയയിൽ ജോലി തേടിയെത്തി അൽപം  കാശും പുത്തനും ഒക്കെ ആയപ്പോൾ സ്വയം സമർപ്പിത പാസ്റ്ററായി അവതരിച്ചു  ചർച്ച്‌ ഓഫ് ഗോഡ് സൗദി റീജിയൻ ഓവർസിയർ റെജി കടമ്പനാട് എന്ന കപട പാസ്റ്റർ കാമവെറിപൂണ്ട് സൗദിയിൽ ജോലി ചെയ്യുന്ന ഒരു സഹോദരിക്ക് കൈമാറിയ അശ്‌ളീല സന്ദേശവും ലിംഗപ്രദർശന ഫോട്ടോയും പ്രബോധനത്തിനുലഭിച്ചു. കാണാൻ ഇയാൾ കാണാൻ അൽപ്പം സൗന്ദര്യവും വടിവൊത്ത ശരീരപ്രകൃതിയുമുള്ള സ്ത്രീകളെ കാണുമ്പോൾ സമനില തെറ്റിപ്പോകുന്നതായി ഇദ്ദേഹം കൈമാറിയ വാട്സാപ്പ് സന്ദേശവും ഫോട്ടോകളും ഞങ്ങൾക്ക് തന്നെ പുറംലോകത്തെ കാണിക്കുവാൻ അത്ര അറപ്പുളവാക്കുന്ന തരത്തിലുള്ള ചിത്രങ്ങളാണ് സ്ത്രീക്ക് അയച്ചത് .അടൂർ കടമ്പനാട് സ്വദേശിയാണ് ഇദ്ദേഹം കടമ്പനാട് തുവയൂർ കൊച്ചുതുണ്ടിൽ  കുടുംബാംഗമാണ്  . കുടുംബസ്ഥനായ ഇയാൾക്ക് ഞരമ്പുരോഗം തുടങ്ങിയിട്ട് കുറെ നാളായെന്നും വാട്സാപ്പിലൂടെ സന്ദേശമയച്ച സഹോദരി സഹികെട്ടിട്ടാണ് വിവരം പുറത്തുവിട്ടതെന്നും അവർ പറയുന്നു .

മകൻറെ  പഠനത്തിന് അമേരിക്കയിൽ വിടാൻ പലരുടെയും കയ്യിൽ നിന്നും പണം തിരിമറി നടത്തി മുങ്ങിനടക്കുകയായിരുന്നു. ഇയാളുടെ ചെയ്തികൾ കൂടുതൽ മറനീക്കി പുറത്തുവരാൻ പോകുകയാണ് . പുനലൂർ സ്വദേശിനിയാണ് ഇയാളുടെ ഭാര്യയെന്നും അവരുടെ കുടുംബം ഇപ്പോൾ ഹൈദരാബാദിൽ സ്ഥിരതാമസ്സമാക്കിയിരിക്കുകയാണെന്നുമാണ് അറിവ് ലഭിച്ചത്. ഇയാളുടെ കാമകേളികളുടെ കൂടുതൽ ഫോട്ടോകളും ഇയാളുടെ സംഭാഷണവും ഞങ്ങൾ നിയമപ്രാബല്യത്തോടുകൂടി പുറത്തുവിടുന്നതാണ്

.

Comments are closed.