പ്രബോധനം പുതിയ ലക്കം വായിക്കുവാൻ ക്ളോക്കിനു താഴെയുള്ള കറൻറ് ഇഷ്യൂ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക

കടൽകാക്ക ബോബൻ ക്ളീറ്റസ് അമേരിക്കയിൽ പറന്നിറങ്ങി.ദൈവമക്കൾ സൂക്ഷിക്കുക

ഐപിസി സഭയ്ക്ക് ഇടമണ്ണിൽ (പുനലൂർ ) ഏറെ ദോഷങ്ങൾ ചെയ്യുകയും സഭാജനങ്ങൾക്കെതിരെ കോടതിയിൽ കള്ളക്കേസുകൊടുക്കുകയും ഇടമാണ് സഭയിലെ വിശ്വാസികളെ വഴിയാധാരമാക്കുകയും ചെയ്ത ആത്മീയ കപടവേഷധാരി ബോബൻ ക്ളീറ്റസ് അമേരിക്കയിൽ വീണ്ടും പറന്നിറങ്ങി . സായിപ്പിന് പറ്റിയ അബദ്ധത്താൽ വിസ ലഭിച്ച ഇവൻ 2016 ലെ പി സി എൻ എ കെ  കോൺഫറൻസിലാണ് ആദ്യം എത്തിയത് . അന്ന് ആരും ഇവനെ കൈക്കൊള്ളുവാൻ ഇല്ലാഞ്ഞതിനാൽ തിരികെ പോരേണ്ടതായി വന്നു . എന്നാൽ കുറെ നാൾ മൗനം ആയിരുന്നതിനുശേഷം ഈ കള്ളനും അമേരിക്കയിൽ വന്നിറങ്ങിയിട്ടുണ്ട് . ഇടമൺ സഭയിലെ ഒരു സാധു വിധവ മരിച്ചപ്പോൾ വെറും മൂന്നുസെന്റ്‌ സ്ഥലത്തു താമസിക്കുന്ന ഇവരുടെ ശവസംസ്‌കാരം സഭാവക സെമിത്തേരിയിൽ നടത്താൻ അനുവദിക്കാതെ ഗുണ്ടകൾക്ക് മദ്യവും ബിരിയാണിയും വാങ്ങിക്കൊടുത്തു ശവക്കോട്ടയിൽ ഇവന്റെ നേതൃത്വത്തിൽ നാടകീയരംഗങ്ങൾ ഉണ്ടാക്കി . ഒടുക്കം ആ സാധു സ്ത്രീയുടെ ഭൗതീക ശരീരം വീട്ടുമുറ്റത്തു മറവുചെയ്യേണ്ടസ്ഥായി വന്നു . അത്രയ്ക്ക് ഹീനമായ കൃത്യം ചെയ്തു രസിച്ചവനാണ് ഇവൻ എന്ന് ജനം മനസിലാക്കണം. സാമ്പത്തിക ക്രമക്കേടുൾപ്പടെ നിരവധി കാര്യങ്ങളാണ് ഇവൻ ചെയ്തുകൂട്ടിയിട്ടുള്ളത് , ഇവനോട് ദൈവം പോലും പൊറുക്കാത്ത തെറ്റുകളാണ് ചെയ്തുകൂട്ടിയിട്ടുള്ളത്

ഇപ്പോൾ ഭരണത്തിൽ കയറിയ പിവൈപി എ ക്കാരുടെ കൂലി എഴുത്തുകാരനായി നടക്കുകയാണ് ഇയാൾ .ആർക്കു വ വേണമെങ്കിലും മറ്റാരുടേയെങ്കിലും   പഴയ ലേഖനങ്ങൾ അതുപോലെ കോപ്പിയടിച്ചു മറ്റുള്ളവരുടെ പേരിൽ എഴുതിയതായി വരുത്തും .മരിച്ചുപോയവർ എഴുതിയ ലേഖനങ്ങളാണ് ഇങ്ങനെ അടിച്ചു മാറ്റുന്നത് . ഇപ്പോൾ യുവജനകാഹളം മാസികയിൽ വരുന്ന സൃഷ്ടികൾ പലതു ഇവൻ  ഇങ്ങനെ തട്ടിക്കൂട്ടി പുറത്തിറക്കുന്നവയാണ് .യുവജനകാഹളത്തിൽ പി വൈ പി എ ക്കാർക്ക് അവരുടെ പെരുവച്ചു അവർ എഴുതാത്ത ലേഖനങ്ങൾ ( ഇവർക്കാർക്കുനേരെ ചൊവ്വേ രണ്ടു വാക്കുകൾ പറയാൻ അറിയത്തില്ല എന്നത് എല്ലാവർക്കും  അറിവുള്ളതാണ് ) അവർക്കു വേണ്ടി ഇവൻ സൃഷ്ടി നടത്തും . എന്നിട്ടു ഇവരുടെ പേരുകൾ വയ്ക്കും . ഈ നിലയിലാണ് ഇന്ന് യുവജനകാഹളം പുറത്തിറങ്ങുന്നത് . കള്ളന്മാരുടെ എഴുത്തുകൊൽ എന്ന് പേരിടുന്നതായിരിക്കും നല്ലതു

ഇവൻ അമേരിക്കയിലോ എത്തി ജനങ്ങളെ സമീപിക്കുന്നതും ഇതിന്റെ പേരിലാണ് .അമേരിക്കയിലെ വിവിധ സ്റ്റേറ്റുകളിൽ ഇവൻ എത്താൻ സാധ്യതയുണ്ട് . ഇവനെ ദൈവജനം ഒഴിവാക്കുക . ഏതെങ്കിലും നിലയിൽ ഇവനെ സഹായിക്കാൻ നിൽക്കുന്നവരോ ഇവന് താമസം ഒരുക്കുന്നവരോ പ്രോഗ്രാം കൊടുക്കുന്നവരോ സൂക്ഷിക്കുക നിങ്ങൾ ഇവനെപ്പോലുള്ളവർ ആണെന്നും സകല കള്ളത്തരത്തിനും കൂട്ടാളികൾ ആണെന്നും ഇവന് സഹായം ചെയ്യുന്നവരെ പ്രബോധനം ശരിക്കും മനസിലാക്കി നിങ്ങളും പ്രബോധനത്തിന്റെ വായനക്കാരുടെ മുന്നിൽ എത്തുമെന്നതിനു സംശയമില്ല. സത്യസന്ധതയോടുകൂടി വരുന്നവരെ അംഗീകരിക്കുകയും അവരെ സഹായിക്കുകയും വേണം . എന്നാൽ ബോബൻ ക്ളീറ്റസിനെപ്പോലുള്ള തരികിടക്കാരനെ ഒഴിവാക്കുക. ഇവൻറെ  ഇടപെടീലിലിൽ ഇവനെപ്പോലെ ഭക്തനും താഴ്മയുള്ളവനും വേറെയില്ല എന്ന തരത്തിലാണ് ഇടപെടുന്നതു . ചില പരമകള്ളന്മാരുടെ ലക്ഷണം അതാണ് എന്നുമനസിലാക്കുക . സൂക്ഷിക്കുക ഇവനെ സഹായിക്കുന്നവർ പ്രബോധനത്തിന്റെ കണ്ണിലാണ് . നിങ്ങൾ വെറുതെ പുലിവാല് പിടിക്കരുത് .അതുമാത്രമേ ഞങ്ങൾക്ക് അമേരിക്കയിലുള്ള ദൈവജനത്തോടും കർത്തൃദാസന്മാരോടും പറയാനുള്ളൂ

ദൈവം വെറുത്തവനെ സഹായിക്കുവാൻ നിൽക്കുന്നവരെ ദൈവം വെറുക്കും . ഒരുത്തനെ ദൈവം സാത്താനെ ഏൽപ്പിച്ചാൽ അവനെ സഹായിക്കുവാൻ നില്ക്കുന്നവന്റെ  സമ്പത്തിനെ ദൈവം ഊതിക്കളയും . അവന്റെ പണസഞ്ചിയുട ചുവടു ദൈവം കീറിക്കളയും . ദൈവം വെറുത്തവനെ സഹായിക്കുവാൻ നിൽക്കുന്നവർ ദൈവത്തിൻറെ  ശിക്ഷാനിമിത്തം സാമ്പത്തിക ബുദ്ധിമുട്ടും അനുഭവിക്കും . ഓർത്തുകൊള്ളുക ദൈവനാമത്തിനു അപമാനം ഉണ്ടാക്കുന്നവരെ സഹായിക്കരുത് . നിങ്ങൾ ദൈവത്തിൽ നിന്നും ശിക്ഷ ഏറ്റുവാങ്ങും തീർച്ച.നിങ്ങൾ കൊടുക്കുന്നതിന്റെ ആയിരം മടങ്ങായിരിക്കും ശിക്ഷ ആയിട്ട് ഏറ്റുവാങ്ങുക

Comments are closed.