പ്രബോധനത്തിൻറെ എല്ലാ ബഹുമാന്യ വായനക്കാർക്കും സഹകാരികൾക്കും നന്മ നിറഞ്ഞ പുതുവത്സര ആശംസകൾ നേരുന്നു !പ്രബോധനം ജനുവരി ലക്കം വായിക്കുവാൻ ക്ളോക്കിനു താഴെയുള്ള ലിങ്ക് ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക!പാസ്റ്റർ പിള്ളയുടെ ഇടതു കണ്ണിൻറെ രണ്ടാം ശസ്ത്രക്രീയ ഡിസംബർ 13 ന് മധുര അരവിന്ദ് ഹോസ്‌പിറ്റലിൽ വിജയകരമായി നടന്നു . പ്രാർത്ഥിചവർക്ക് നന്ദി !കുമ്പനാട് കൺവെൻഷനിൽ രണ്ട് അതിഥി പ്രസംഗകർ ! പാസ്റ്റർ സാം ജോർജ്ജുമായി പ്രബോധനം പത്രാധിപർ നടത്തിയ അഭിമുഖം കാണാൻ ഹോം പേജിൽ ഏറ്റവും താഴെ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക !

പ്രബോധനത്തിൻറെ പുതിയ ലൈവ് ചാനൽ www.indianettv (ഇന്ത്യാനെറ്റ് ടി വി ) ആരംഭിച്ചു

പ്രബോധനത്തിൻറെ പുതിയ ലൈവ് ചാനലായ www.indianettv.com പ്രവർത്തനം ആരംഭിച്ചു  ആരംഭിച്ചു . ഐപിസി ആസ്ട്രേലിയൻ റീജിയൻ പ്രസിഡണ്ട് പാസ്റ്റർ തോമസ് ജോർജ്ജ് പ്രാർത്ഥിച്ചു ലോഗ് ഓൺ ചെയ്തു  .നാളിതുവരെ പ്രബോധനം പത്രത്തിൻറെ വെബ്‌സൈറ്റിലൂടെ ആയിരുന്നു തത്സമയ സംപ്രേഷണം നടത്തിവന്നത് . എന്നാൽ ലൈവ് പ്രോഗ്രാമിനു വേണ്ടിമാത്രം ഒരു സൈറ്റ് ആരംഭിക്കണമെന്നുള്ള ആഗ്രഹം ദൈവം സാധ്യമാക്കിത്തരുകയായിരുന്നു .ഇനി മുതൽ നല്ല നിലയിൽ തത്സമയ സംപ്രേഷണം ചെയ്യുവാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നവർ ഞങ്ങളുമായി ബന്ധപ്പെടുക  www.indianettv.com phone 9447359133

ഐപിസി ജനറൽ കൺവൻഷനു മുന്നോടിയായി നടക്കുന്ന  ഉപവാസ പ്രാർത്ഥനയുടെയും കൺവെൻഷൻറേയും തത്സമയം പകലും രാത്രിയിലും സംപ്രേഷണം ചെയ്യുന്നതാണ്

Comments are closed.