പ്രബോധനത്തിൻറെ എല്ലാ ബഹുമാന്യ വായനക്കാർക്കും സഹകാരികൾക്കും നന്മ നിറഞ്ഞ പുതുവത്സര ആശംസകൾ നേരുന്നു !പ്രബോധനം ജനുവരി ലക്കം വായിക്കുവാൻ ക്ളോക്കിനു താഴെയുള്ള ലിങ്ക് ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക!പാസ്റ്റർ പിള്ളയുടെ ഇടതു കണ്ണിൻറെ രണ്ടാം ശസ്ത്രക്രീയ ഡിസംബർ 13 ന് മധുര അരവിന്ദ് ഹോസ്‌പിറ്റലിൽ വിജയകരമായി നടന്നു . പ്രാർത്ഥിചവർക്ക് നന്ദി !കുമ്പനാട് കൺവെൻഷനിൽ രണ്ട് അതിഥി പ്രസംഗകർ ! പാസ്റ്റർ സാം ജോർജ്ജുമായി പ്രബോധനം പത്രാധിപർ നടത്തിയ അഭിമുഖം കാണാൻ ഹോം പേജിൽ ഏറ്റവും താഴെ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക !

ഐപിസി കുമ്പനാട് സെൻറർ കൺവൻഷൻ പ്രതിസന്ധിയോട് പര്യവസാനിച്ചു!ഉച്ചഭാഷിണി പോലീസ് കസ്റ്റഡിയിൽ എടുത്തു

ഐപിസി കുമ്പനാട് കൺവൻഷൻ പ്രതിസന്ധിയോടുകൂടി സമാപിച്ചു . മുട്ടുമൺ ഐക്കര പെനിയേൽ ഗ്രൗണ്ടിൽ നടക്കാൻ പോകുന്ന കൺവെൻഷനെതിരെ സമീപവാസിയായ ഡോക്ടർ കൊടുത്ത പരാതിയുടെ അടിസ്ഥാനത്തിൽ പ്രതിസന്ധിയുണ്ടായിരുന്നു . കലക്ടറുടെ ഓഫീസിൽ പരാതിക്കാരനേയും സഭയുടെ ഉത്തരവാദിത്തപ്പെട്ടവരെയും വിളിച്ചുവരുത്തി ഉപാധികളോടുകൂടി കൺവെൻഷൻ നടത്തുന്നതിനു അനുവദിച്ചിരുന്നു . എന്നാൽ കൺവൻഷനിൽ അനുവദിക്കപ്പെട്ടതിൽ കൂടുതൽ ശബ്ദമലിനീകരണം ഉണ്ടാക്കുന്നതായി കാണിച്ചു പരാതിക്കാരൻ വീണ്ടും പോലീസ് അധികാരികളെ സമീപിച്ചുപരാതികൊടുത്തു .

വ്യാഴാഴ്ച ഇതുസംബന്ധിച്ചു ഉദ്യോഗസ്ഥർ അന്വേഷണം നടത്തിയിരുന്നു . അനുവദിക്കപ്പെട്ട അളവിൽ കൂടുതൽ ഡിസിബിൾ ശബ്ദം ഉപയോഗിക്കുന്നതായി പരിശോധനയിൽ കണ്ടെത്തിയതിനാൽ ഉച്ചഭാഷിണി പോലീസ് കണ്ടുകെട്ടാൻ തീരുമാനിച്ചു. എന്നാൽ കൺവൻഷൻ ചുമതലക്കാരുടെ അഭ്യർത്ഥനമാനിച്ചു ഞായറാഴ്ച നടന്ന പൊതുസഭായോഗത്തിനുശേഷമാണ് ഉച്ചഭാഷിണികൾ പോലീസ് അധികാരികൾ പിടിച്ചെടുത്തത് . മൈക്ക് മറ്റിതര  സംവിധാനങ്ങൾ പോലീസ് കൊണ്ടുപോയതിനാൽ ഉടമയ്ക്ക് വലിയ നഷ്ടമാണ് സംഭവിച്ചത് . ഇത് പരിഹരിക്കുന്നതിനുള്ള ഓട്ടത്തിലാണ് സംഘാടകർ എന്നറിയുന്നു

Comments are closed.