പ്രബോധനം Jജൂൺ 2018 ലക്കം വായിക്കുവാൻ ക്ളോക്കിനു താഴെയുള്ള കറൻറ് ഇഷ്യൂ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക

ഞങ്ങളുടെ കിച്ചു (അലൻ ജോൺ സോണി 20 ) ഞങ്ങളെ വിട്ടുപിരിഞ്ഞു

Image may contain: 1 person, close-up

പ്രബോധനം ടിവിയുടെ ലൈവ് ടെലികാസ്റ്റിങ്ങിൽ പങ്കാളിയായ ഞങ്ങളുടെ കിച്ചു ഞങ്ങളെ വിട്ടുപിരിഞ്ഞു . ജനുവരി ഒന്നിന് ഏനാത്ത് ബസ് കാത്തുനിൽക്കുമ്പോൾ അതിവേഗത്തിൽ വന്ന കാർ ഇടിച്ചു ഗുരുതരമായി പരിക്കേറ്റു തിരുവനന്തപുരം കിംസ് ആശുപത്രിയിലെ തീവ്രപരിചരണ വിഭാഗത്തിൽ പ്രവേശിപ്പിക്കപ്പെട്ട കിച്ചു അലൻ ജോൺ സോണി (20 ) ഇന്ന് രാവിലെ (7 / 1 2017 )നാലുമണിക്ക് ഞങ്ങളെ വിട്ടുപിരിഞ്ഞു . ലൈവ് രംഗത്തു ശ്രദ്ധേയനായ ക്യാമറാമൻ ആയിരുന്നു. കുമ്പനാട് കൺവൻഷൻ .തുടങ്ങിയ വലിയ കൺ വൻഷനുകളിൽ തത്സമയ സംപ്രേഷണത്തിൽ സജീവ പങ്കാളി ആയിരുന്നു . വീ സ്‌ക്വയർ ടിവിയുടെ ഡയറക്ടർ വിനോദിൻറെ സഹോദരീപുത്രനാണ് . സംസ്കാരം ചൊവ്വാഴ്ച നടക്കും

Image may contain: 1 person, standing and outdoor

Comments are closed.