പ്രബോധനത്തിൻറെ എല്ലാ ബഹുമാന്യ വായനക്കാർക്കും സഹകാരികൾക്കും നന്മ നിറഞ്ഞ പുതുവത്സര ആശംസകൾ നേരുന്നു !പ്രബോധനം ജനുവരി ലക്കം വായിക്കുവാൻ ക്ളോക്കിനു താഴെയുള്ള ലിങ്ക് ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക!പാസ്റ്റർ പിള്ളയുടെ ഇടതു കണ്ണിൻറെ രണ്ടാം ശസ്ത്രക്രീയ ഡിസംബർ 13 ന് മധുര അരവിന്ദ് ഹോസ്‌പിറ്റലിൽ വിജയകരമായി നടന്നു . പ്രാർത്ഥിചവർക്ക് നന്ദി !കുമ്പനാട് കൺവെൻഷനിൽ രണ്ട് അതിഥി പ്രസംഗകർ ! പാസ്റ്റർ സാം ജോർജ്ജുമായി പ്രബോധനം പത്രാധിപർ നടത്തിയ അഭിമുഖം കാണാൻ ഹോം പേജിൽ ഏറ്റവും താഴെ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക !

ഞങ്ങളുടെ കിച്ചു (അലൻ ജോൺ സോണി 20 ) ഞങ്ങളെ വിട്ടുപിരിഞ്ഞു

Image may contain: 1 person, close-up

പ്രബോധനം ടിവിയുടെ ലൈവ് ടെലികാസ്റ്റിങ്ങിൽ പങ്കാളിയായ ഞങ്ങളുടെ കിച്ചു ഞങ്ങളെ വിട്ടുപിരിഞ്ഞു . ജനുവരി ഒന്നിന് ഏനാത്ത് ബസ് കാത്തുനിൽക്കുമ്പോൾ അതിവേഗത്തിൽ വന്ന കാർ ഇടിച്ചു ഗുരുതരമായി പരിക്കേറ്റു തിരുവനന്തപുരം കിംസ് ആശുപത്രിയിലെ തീവ്രപരിചരണ വിഭാഗത്തിൽ പ്രവേശിപ്പിക്കപ്പെട്ട കിച്ചു അലൻ ജോൺ സോണി (20 ) ഇന്ന് രാവിലെ (7 / 1 2017 )നാലുമണിക്ക് ഞങ്ങളെ വിട്ടുപിരിഞ്ഞു . ലൈവ് രംഗത്തു ശ്രദ്ധേയനായ ക്യാമറാമൻ ആയിരുന്നു. കുമ്പനാട് കൺവൻഷൻ .തുടങ്ങിയ വലിയ കൺ വൻഷനുകളിൽ തത്സമയ സംപ്രേഷണത്തിൽ സജീവ പങ്കാളി ആയിരുന്നു . വീ സ്‌ക്വയർ ടിവിയുടെ ഡയറക്ടർ വിനോദിൻറെ സഹോദരീപുത്രനാണ് . സംസ്കാരം ചൊവ്വാഴ്ച നടക്കും

Image may contain: 1 person, standing and outdoor

Comments are closed.