പ്രബോധനത്തിൻറെ എല്ലാ ബഹുമാന്യ വായനക്കാർക്കും സഹകാരികൾക്കും നന്മ നിറഞ്ഞ പുതുവത്സര ആശംസകൾ നേരുന്നു !പ്രബോധനം ജനുവരി ലക്കം വായിക്കുവാൻ ക്ളോക്കിനു താഴെയുള്ള ലിങ്ക് ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക!പാസ്റ്റർ പിള്ളയുടെ ഇടതു കണ്ണിൻറെ രണ്ടാം ശസ്ത്രക്രീയ ഡിസംബർ 13 ന് മധുര അരവിന്ദ് ഹോസ്‌പിറ്റലിൽ വിജയകരമായി നടന്നു . പ്രാർത്ഥിചവർക്ക് നന്ദി !കുമ്പനാട് കൺവെൻഷനിൽ രണ്ട് അതിഥി പ്രസംഗകർ ! പാസ്റ്റർ സാം ജോർജ്ജുമായി പ്രബോധനം പത്രാധിപർ നടത്തിയ അഭിമുഖം കാണാൻ ഹോം പേജിൽ ഏറ്റവും താഴെ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക !

ഐപിസി നിർമ്മാണ പ്രവർത്തനങ്ങൾക്ക് തടസ്സമില്ല ! വ്യാജപ്രചാരണങ്ങൾക്കു വിലകൊടുക്കരുത്

ഐപിസിയുടെ നിർമ്മാണപ്രവർത്തനങ്ങൾക്ക് പത്തനംതിട്ട ജില്ലാ കലക്ടർ സ്റ്റേ അനുവദിച്ചു എന്ന വ്യാജ പ്രചരണം വ്യാപമാക്കുകയാണ് സഭയുടെ പുരോഗമനപ്രവർത്തനങ്ങൾക്കു തടസ്സം നിൽക്കുന്ന ചിലാറാണിതിന് പിന്നിൽ . പ്രധാനമായും ഇൻറർനാഷണൽ കെട്ടിടത്തിൻറെ മുകളിലുള്ള നിലയിൽ പണിതുകൊണ്ടിരിക്കുന്ന ജനറൽ കൗൺസിൽ ഹാൾ പണി തടഞ്ഞു എന്നാണ്  പ്രചാരണം . ഈ വാർത്ത കേട്ടതിനുശേഷം പ്രബോധനം പത്രാധിപർ നേരിട്ട് കുമ്പനാട്ട്‌ നിർമ്മാണസ്ഥലത്തെത്തി കാര്യങ്ങൾ വിലയിരുത്തി . എന്നാൽ നിർമ്മാണപ്രവർത്തനങ്ങൾ തുടരുന്ന കാഴ്ചയാണ് കണ്ടത് . ജനുവരി 23 നു നടക്കുന്ന ജനറൽ കൗൺസിൽ പുതിയ ഹാളിൽ നടത്താനുള്ള ക്രമീകരണത്തിലാണ് അതിവേഗം നടത്തുന്നത്.

കൺവൻഷൻ പ്രോഗ്രാമുകൾ അശാസ്ത്രീയമായി ചിലരെ മന:പ്പൂർവ്വം ഒതുക്കുന്നതിനും ചിലരെ തഴയുന്നതിനും അനർഹർക്ക് പ്രസംഗിക്കാൻ സാഹചര്യം കൊടുക്കുന്നതുമാണ് നിലവിലെ പ്രോഗ്രാം. ഒരു കാര്യം വ്യക്തമാണ് ഇൻറർനാഷണൽ  കൺവൻഷനിൽ അവസാന ദിവസങ്ങളിൽ പ്രധാന പ്രസംഗകരായി രണ്ടുപേർ വെളിയിൽ നിന്നും ഉള്ളതൊഴിച്ചാൽ പദവികൊണ്ട് പ്രസംഗകരായി എത്തുന്നവർ ”പുല്ലു”വിളമ്പുമെന്നതിൽ ആർക്കും സംശയം വേണ്ടാ . പ്രോഗ്രാം ഇഷ്ടക്കാർക്കു വീതിക്കുന്നതിൽ ഇപ്രാവശ്യവും ചിലർ വിജയിച്ചു എന്നുവേണം പറയാൻ?. എല്ലാ ദിവസവും ഐപിസിയിലെ ജനം കുമ്പനാട് എത്തണം പ്രസംഗം കേൾക്കാനല്ല മറിച്ചു  പ്രസംഗകരെ  കാണാൻ വേണ്ടിയാണ്  . അപ്പോൾ മനസ്സിലാക്കാവുന്നതേയുള്ളൂ പ്രോഗ്രാം കോർഡിനേഷൻ എന്താണന്നുള്ളത് . പ്രബോധനം ഇപ്രകാരമുള്ള നിലവാരമില്ലാത്ത കാര്യങ്ങൾക്കു പിന്തുണകൊടുക്കുകയില്ല. വ്യക്തികളല്ല സഭയാണ് വലുത്

Comments are closed.