പ്രബോധനത്തിൻറെ എല്ലാ ബഹുമാന്യ വായനക്കാർക്കും സഹകാരികൾക്കും നന്മ നിറഞ്ഞ പുതുവത്സര ആശംസകൾ നേരുന്നു !പ്രബോധനം ജനുവരി ലക്കം വായിക്കുവാൻ ക്ളോക്കിനു താഴെയുള്ള ലിങ്ക് ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക!പാസ്റ്റർ പിള്ളയുടെ ഇടതു കണ്ണിൻറെ രണ്ടാം ശസ്ത്രക്രീയ ഡിസംബർ 13 ന് മധുര അരവിന്ദ് ഹോസ്‌പിറ്റലിൽ വിജയകരമായി നടന്നു . പ്രാർത്ഥിചവർക്ക് നന്ദി !കുമ്പനാട് കൺവെൻഷനിൽ രണ്ട് അതിഥി പ്രസംഗകർ ! പാസ്റ്റർ സാം ജോർജ്ജുമായി പ്രബോധനം പത്രാധിപർ നടത്തിയ അഭിമുഖം കാണാൻ ഹോം പേജിൽ ഏറ്റവും താഴെ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക !

ഐപിസി കോട്ടയം നോർത്ത് സെൻറർ ശുശ്രൂഷകൻ പാസ്റ്റർ കെ സി ചെറിയാൻ കർത്തൃസന്നിധിയിൽ ചേർക്കപ്പെട്ടു

Image may contain: 1 person, closeup

ഐപിസിയിലെ സീനിയർ പാസ്റ്ററന്മാരിൽ ഒരാളും കോട്ടയം നോർത്ത് സെൻറർ ശുശ്രൂഷകനുമായ  പാസ്റ്റർ കെ സി ചെറിയാൻ കർത്തൃസന്നിധിയിൽ ചേർക്കപ്പെട്ടു. 30 / 12 വെള്ളിയാഴ്ച (ഇന്ന് ) ഉച്ചക്കായിരുന്നു നിത്യതയിൽ ചേർക്കപ്പെട്ടത് . തികഞ്ഞ ആത്മീയ നേതൃത്വമായിരുന്നു കർത്തൃദാസൻ ചെയ്തുവെന്നത്. സഭാ രാഷ്ട്രീയത്തിൽ ശ്രദ്ധപതിപ്പിക്കാതെ അദ്ദേഹത്തെ ഏൽപ്പിച്ച ശുശ്രൂഷ തികച്ച ദൈവദാസനായിരുന്നു പാസ്റ്റർ കെ.സി. ചെറിയാൻ . സംസ്കാര ശുശ്രൂഷ 2017 ജനുവരി 1 ഞായർ 4 മണിക്ക് കോട്ടയത്ത് നടക്കും

Comments are closed.