പ്രബോധനത്തിൻറെ എല്ലാ ബഹുമാന്യ വായനക്കാർക്കും സഹകാരികൾക്കും നന്മ നിറഞ്ഞ പുതുവത്സര ആശംസകൾ നേരുന്നു !പ്രബോധനം ജനുവരി ലക്കം വായിക്കുവാൻ ക്ളോക്കിനു താഴെയുള്ള ലിങ്ക് ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക!പാസ്റ്റർ പിള്ളയുടെ ഇടതു കണ്ണിൻറെ രണ്ടാം ശസ്ത്രക്രീയ ഡിസംബർ 13 ന് മധുര അരവിന്ദ് ഹോസ്‌പിറ്റലിൽ വിജയകരമായി നടന്നു . പ്രാർത്ഥിചവർക്ക് നന്ദി !കുമ്പനാട് കൺവെൻഷനിൽ രണ്ട് അതിഥി പ്രസംഗകർ ! പാസ്റ്റർ സാം ജോർജ്ജുമായി പ്രബോധനം പത്രാധിപർ നടത്തിയ അഭിമുഖം കാണാൻ ഹോം പേജിൽ ഏറ്റവും താഴെ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക !

യാത്രക്കാരുടെ ശ്രദ്ധക്ക് ! പാലം യാത്രക്കാർക്കായി തുറന്നുകൊടുത്തു

എം സി റോഡിൽ പന്തളം ടൗൺ പാലം യാത്രക്കാർക്കായി തുറന്നുകൊടുത്തു . ഇതോടെ നീണ്ട കാലത്തെ യാത്രാക്ലേശത്തിനു പരിഹാരമായി .പട്ടണത്തിൻറെ ഹൃദയഭാഗത്തുണ്ടായിരുന്ന ചെറിയപാലം (കലുങ്ക് ) തകരാറായതിനെത്തുടർന്നു പന്തളം കുളനട റൂട്ടിലെ ഗതാഗതം നിരോധിച്ചിരുന്നു. പുതിയ പാലം പണിയുന്നതിനാൽ യാത്രകൾ തുമ്പമൺ ,ഉളനാട് വഴി കുളനടയിൽ എത്തുന്ന രീതിയിൽ പത്തു കിലോമീറ്റർ അധികം യാത്രചെയ്തായിരുന്നു വാഹനങ്ങൾ പൊയ്ക്കൊണ്ടിരുന്നത്. പന്തളം വെണ്മണി വഴിയും ചെങ്ങനൂരിലേക്കു വാഹനങ്ങൾ തിരിച്ചു വിട്ടിരുന്നു . പുതിയ പാലത്തിൻറെ പണി പൂർത്തീകരിച്ചതിനാൽ   പാലം ഗതാഗതത്തിനു തുറന്നുകൊടുത്തു. അതുമുഖാന്തിരം ക്ലേശകരമായ ഗതാഗതത്തിനു വിരാമംകുറിച്ചു

Comments are closed.